Sajili kikundi chako.
Hesabu kila mwanachama.
Mahali pepesi kwa vikundi vya kuweka akiba na wanachama wao kutoa taarifa zao, ili tuwafahamu, tuwasaidie na kuwakuza.
Umeshasajili? Sasisha taarifa za kikundi chako
Umejengwa kwa ajili ya jamii halisi
Akiba. Msaada. Maendeleo ya pamoja.
30
Vikundi vilivyosajiliwa
0
Wanachama waliosajiliwa
Bure
Kusajili hakuna gharama
Mfumo unakusaidia nini kikundi chako
Ukishasajili, kikundi chako kinaweza kuacha madaftari na kutumia mfumo mmoja rahisi ambao kila mwanachama anauamini.
Michango na akiba
Andika kila mchango na uone salio la kila mwanachama wakati wowote.
Mikopo
Wanachama wanaomba, viongozi wanaidhinisha, na marejesho yanafuatiliwa yenyewe.
Taarifa za wanachama
Wasifu mmoja kwa kila mwanachama wenye mawasiliano, nafasi na ndugu wa karibu.
Ripoti na taarifa
Ripoti za kikundi na taarifa binafsi, tayari kuchapishwa au kutumwa.
Vikumbusho
Vikumbusho vya SMS na ndani ya programu kwa vikao na michango.
Kwenye simu yako
Wanachama hufuatilia akiba zao kupitia programu ya simu, popote.
Unataka kuanza wapi?
Chagua kinachokufaa.
Mimi ni kiongozi wa kikundi
Sajili kikundi chako mara moja: jina, namba ya usajili, shughuli, na jinsi mnavyokutana na kuchangia.
Mimi ni mwanachama
Jiongeze kwenye kikundi chako kwa taarifa zako na kiasi unachochangia.
Jisajili kama mwanachama →Umeshasajiliwa?
Ingia uone akiba zako na kikundi chako.
Jinsi inavyofanya kazi
-
01
Kiongozi anasajili kikundi
Jina, namba ya usajili, shughuli za kikundi, vikao na michango.
-
02
Wanachama wanajisajili
Kila mwanachama anajaza taarifa zake na kiasi anachochangia.
-
03
Tunafuatilia
Tunapitia taarifa na kuwasiliana na kiongozi wa kikundi.
Jiandae na nini
Ukiwa na vitu hivi tayari, inachukua dakika 5 tu.
- Jina la kikundi na namba ya usajili
- Jina la kiongozi na namba ya simu
- Idadi ya wanachama na mahali mnapokutana
- Kiasi wanachama wanachochangia na mara ngapi
- Takriban kiasi kikundi kilichohifadhi
- Changamoto na msaada mnaouhitaji